Chào mừng đến với diễn đàn QTKD789K34
Hãy đăng ký ngay để gia nhập ngôi nhà thân thương của chúng ta
Chào mừng đến với diễn đàn QTKD789K34
Hãy đăng ký ngay để gia nhập ngôi nhà thân thương của chúng ta
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng bạn đến với diễn đàn của giảng đường quản trị kinh doanh 7, 8, 9 k34 trường Đại học Kinh Tế TP.Hồ Chí Minh

Sự tin tưởng lẫn nhau trong môi trường mạng

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
kk
Vip member
Vip member
kk

Nam Tổng số bài gửi : 89

Sự tin tưởng lẫn nhau trong môi trường mạng Empty
Bài gửiTiêu đề: Sự tin tưởng lẫn nhau trong môi trường mạng   Sự tin tưởng lẫn nhau trong môi trường mạng Icon_minitime17th March 2010, 9:34 am

Tình cờ đọc được bài này, chia sẽ với các bạn. Các bạn quan tâm có thể đọc ở
[You must be registered and logged in to see this link.]

Vậy các bạn nghĩ j về chữ tín?!!
ledinhtoanqt9
Vip member
Vip member
ledinhtoanqt9

Nam Tổng số bài gửi : 82

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự tin tưởng lẫn nhau trong môi trường mạng   Sự tin tưởng lẫn nhau trong môi trường mạng Icon_minitime11st April 2010, 9:48 pm

minh nghi giu chu tin rat quan trong
nhung nhieu cai kho ma giu duoc
tuy vao chu " tin " no duoc viet nhu the nao da
kk
Vip member
Vip member
kk

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự tin tưởng lẫn nhau trong môi trường mạng   Sự tin tưởng lẫn nhau trong môi trường mạng Icon_minitime13rd April 2010, 11:11 am

Ý bạn rất hay! Nhưng mình nghĩ, dù viết thế nào đi nữa thì chữ "tín" vẫn là chính nó. Làm sao ta giữ nó đây? Có ai có câu trả lời nào hay không?
ledinhtoanqt9
Vip member
Vip member
ledinhtoanqt9

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự tin tưởng lẫn nhau trong môi trường mạng   Sự tin tưởng lẫn nhau trong môi trường mạng Icon_minitime15th April 2010, 2:13 pm

khong phai khi nao giu chu tin cung tot dau ban
kk
Vip member
Vip member
kk

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự tin tưởng lẫn nhau trong môi trường mạng   Sự tin tưởng lẫn nhau trong môi trường mạng Icon_minitime16th April 2010, 2:19 pm

ledinhtoanqt9 đã viết:
mình thì nghĩ khác bạn đấy!
Đời người không chỉ sống một hai năm, nhưng khi bạn chết thì chữ tín vẫn còn đó!
mr.trung9999
Admin
Admin
mr.trung9999

Nam Lớp : 9 - k34
Chức vụ : Bí thư lớp 9

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự tin tưởng lẫn nhau trong môi trường mạng   Sự tin tưởng lẫn nhau trong môi trường mạng Icon_minitime16th April 2010, 4:38 pm

kk đã viết:
ledinhtoanqt9 đã viết:
mình thì nghĩ khác bạn đấy!
Đời người không chỉ sống một hai năm, nhưng khi bạn chết thì chữ tín vẫn còn đó!
Bạn KaKa nói rất đúng Smile
http://tramxatinhoc.tk
ledinhtoanqt9
Vip member
Vip member
ledinhtoanqt9

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự tin tưởng lẫn nhau trong môi trường mạng   Sự tin tưởng lẫn nhau trong môi trường mạng Icon_minitime125th April 2010, 12:07 am

trong cuộc đời bạn đã bao giờ bạn bị người khác phản bội chưa?bạn nghĩ sao khi người khác dùng chữ tín của bạn để giết chính bạn.chữ tín quan trọng.mình chấp nhận là đúng.nhưng hãy cẩn thận với chữ tín nữa nha bạn.vì đâu ai biết người nào có người nào không giữ chữ TÍN
luudungkt
MOD
MOD
luudungkt

Nam Lớp : 8 - k34
Chức vụ : Lớp phó

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự tin tưởng lẫn nhau trong môi trường mạng   Sự tin tưởng lẫn nhau trong môi trường mạng Icon_minitime127th April 2010, 1:05 am

mình đồng ý với ý kiến của kk, trong cuộc sống, hay trong kinh doanh hay bất cứ hoạt động nào cũng vậy rất cần chữ TÍN.
còn bạn hỏi làm sao để giữ chứ TÍN, thì mình nghĩ khi mà mình đến với người khác với chữ TÍN thì người khác cũng đáp lại mình bằng chính chữ TÍN thôi. chứ tín của bạn được hình thành nhờ vào mức độ tin tưởng của mọi người vào bạn. muốn duy trì nó thì bạn đừng làm mất lòng tin của người khác vào mình là okie thôi. hi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự tin tưởng lẫn nhau trong môi trường mạng   Sự tin tưởng lẫn nhau trong môi trường mạng Icon_minitime1

Sự tin tưởng lẫn nhau trong môi trường mạng
Trang 1 trong tổng số 1 trang