Chào mừng đến với diễn đàn QTKD789K34
Hãy đăng ký ngay để gia nhập ngôi nhà thân thương của chúng ta
Chào mừng đến với diễn đàn QTKD789K34
Hãy đăng ký ngay để gia nhập ngôi nhà thân thương của chúng ta
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng bạn đến với diễn đàn của giảng đường quản trị kinh doanh 7, 8, 9 k34 trường Đại học Kinh Tế TP.Hồ Chí Minh

Các bạn nữ đề phòng

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
dungkieuvan
Admin
Admin
dungkieuvan

Nam Tổng số bài gửi : 104

Các bạn nữ đề phòng Empty
Bài gửiTiêu đề: Các bạn nữ đề phòng   Các bạn nữ đề phòng Icon_minitime128th February 2010, 9:25 pm

Giá như mà có ẤY ở đây ! Giá như ẤY là con mắt phải, còn TỚ là con mắt trái thì mình sẽ mãi ở bên, chẳng có con mắt thứ 3 nào cả . Giá như thế gian là một buổi hoàng hôn, ẤY là mặt trời và TỚ là biển rộng . Giá như TỚ chẳng bao giờ phải hoài nghi về câu chuyện cổ tích, hoàng tử lấy vợ, công chúa lấy chồng, sẽ chỉ có những đứa trẻ thôi, dắt tay nhau qua cánh đồng cỏ nội . Giá như chúng ta hiểu nhiều hơn những điều chúng ta biết, rằng mọi dòng sông đều đổ về một biển nhưng không phải sông nào cũng sâu, cạn như nhau . Và ẤY ơi ! Giá mà TỚ có thể biến mọi cảm xúc thành lời, giá mà TỚ có thể gửi những yêu thương vào gió . Giá như thương yêu không bao giờ phải là ngọn cỏ để vô tình bị dẫm nát dưới chân...ấy ơi mình yêu ấy rùi.....
hahahahahahha
http://www.haithanhvien.hnsv.com
mr.trung9999
Admin
Admin
mr.trung9999

Nam Lớp : 9 - k34
Chức vụ : Bí thư lớp 9

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn nữ đề phòng   Các bạn nữ đề phòng Icon_minitime128th February 2010, 10:09 pm

dungkieuvan đã viết:
Giá như mà có ẤY ở đây ! Giá như ẤY là con mắt phải, còn TỚ là con mắt trái thì mình sẽ mãi ở bên, chẳng có con mắt thứ 3 nào cả . Giá như thế gian là một buổi hoàng hôn, ẤY là mặt trời và TỚ là biển rộng . Giá như TỚ chẳng bao giờ phải hoài nghi về câu chuyện cổ tích, hoàng tử lấy vợ, công chúa lấy chồng, sẽ chỉ có những đứa trẻ thôi, dắt tay nhau qua cánh đồng cỏ nội . Giá như chúng ta hiểu nhiều hơn những điều chúng ta biết, rằng mọi dòng sông đều đổ về một biển nhưng không phải sông nào cũng sâu, cạn như nhau . Và ẤY ơi ! Giá mà TỚ có thể biến mọi cảm xúc thành lời, giá mà TỚ có thể gửi những yêu thương vào gió . Giá như thương yêu không bao giờ phải là ngọn cỏ để vô tình bị dẫm nát dưới chân...ấy ơi mình yêu ấy rùi.....
hahahahahahha
Sến thật đấy, đồng nghiệp ah Shocked
http://tramxatinhoc.tk
đẹp trai nhất 4rum
Admin
Admin
đẹp trai nhất 4rum

Nam Lớp : cl2 - k34
Chức vụ : đứng đầu toàn đoàn

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn nữ đề phòng   Các bạn nữ đề phòng Icon_minitime16th March 2010, 9:52 am

đề nghị 2 admin không được qua box của con gái spam linh tinh.
đây là lần đầu tiên và lần cuối cùng tôi qua box này..bb
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn nữ đề phòng   Các bạn nữ đề phòng Icon_minitime1

Các bạn nữ đề phòng
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» cần tìm phòng ở ghép cho 1 nam
» Phong độ là nhất thời, đẳng cấp là mãi mãi
» hôm nay thi tìm hiểu tư tưởng hồ chí minh, ai muốn thi thì lên văn phòng đoàn csD,chỉ dành cho qt7,8,9, 3h hôm nay là hết hạn
» chảo mừng ngày giải phóng đất nước 30-4-1975 / 30-4-2010