Chào mừng đến với diễn đàn QTKD789K34
Hãy đăng ký ngay để gia nhập ngôi nhà thân thương của chúng ta
Chào mừng đến với diễn đàn QTKD789K34
Hãy đăng ký ngay để gia nhập ngôi nhà thân thương của chúng ta
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng bạn đến với diễn đàn của giảng đường quản trị kinh doanh 7, 8, 9 k34 trường Đại học Kinh Tế TP.Hồ Chí Minh

ƯỚC MƠ QUẢN TRỊ KINH DOANH !!!!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
jimmytran

jimmytran

Nam Lớp : 9 - k34
Chức vụ : uy vien ban chap hanh

ƯỚC MƠ QUẢN TRỊ KINH DOANH !!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: ƯỚC MƠ QUẢN TRỊ KINH DOANH !!!!   ƯỚC MƠ QUẢN TRỊ KINH DOANH !!!! Icon_minitime112th April 2010, 9:41 pm

Có bao giờ bạn tự hỏi tại sao mình lại vô chuyên ngành QTKD không? VÀ cũng có bao giờ bạn hỏi mai sau mình sẽ làm gì khi tốt nghiệp không? mình đã mất rất nhiều thời gian tìm câu trả lời nhưng thật sự khó trả lời cho câu số 2!!! VÌ câu sơ một ai cũng có lý do cả rồi: có thể vì là ước mơ, nhung cũng vì xui xẻo. Các bạn hãy nói lên ý kiến của mình nhé!!! [tinh thần QTKD "VÔ ĐỐI"]
kk
Vip member
Vip member
kk

Nam Tổng số bài gửi : 89

Bài gửiTiêu đề: Re: ƯỚC MƠ QUẢN TRỊ KINH DOANH !!!!   ƯỚC MƠ QUẢN TRỊ KINH DOANH !!!! Icon_minitime113th April 2010, 5:38 pm

Chào bạn!
Rất vui khi có ai đó hỏi một câu như thế!
Mình- sẽ làm những j mình thích.
Nghe thì bạn có thể sẽ nói "ai nói như bạn chẳng được!"
Vâng! Ai nói chẳng được nhưng mấy ai sẽ làm được!!!
Còn nếu bạn đồng ý với mình thì mình cũng chia sẽ thêm nha!
Chúng thích j nhĩ?!! Mình nghĩ câu này khó hơn câu của bạn đó!
Và mình có dám làm điều mà mình thích không?
Mình sẽ chờ hồi âm!
Buổi chiều vui vẻ!
jimmytran

jimmytran

Nam Lớp : 9 - k34
Chức vụ : uy vien ban chap hanh

Bài gửiTiêu đề: Re: ƯỚC MƠ QUẢN TRỊ KINH DOANH !!!!   ƯỚC MƠ QUẢN TRỊ KINH DOANH !!!! Icon_minitime113th April 2010, 10:06 pm

minh rat vui vi ban chi se y kien.Nhung ban lai hoi minh thich gi nhi? thi hinh nhu ban chua lam chu duoc suy nghi va ban than minh cho lam. Theo minh nghi neu ba hoi nhu vay chac la ban hien gio chua co mot so thich nao noi troi hoac khong the xac dinh duoc con duong di cua ban. Minh chac ban o nghe ve chuyen lap ke hoach cho cuoc doi, nghe thay hoi xa voi dung khong ban!! nhung that su cong viec do rat hay day!! ban hay thu lap ke hoach cho mot ngay --> 1tuan -->...ca cuoc doi thu di. thu vi lam do. nhung ma lap ke hoach phai mang tinh kha thi va logic chut nha. please contact me!!!
nguyen van muon

Nam Tổng số bài gửi : 20

Bài gửiTiêu đề: Re: ƯỚC MƠ QUẢN TRỊ KINH DOANH !!!!   ƯỚC MƠ QUẢN TRỊ KINH DOANH !!!! Icon_minitime112th May 2010, 10:29 pm

hi!
chủa đề mấy bạn bàn nhìn thì thấy nhỏ nhưng chẳng nhỏ chút nào. chọn ngành quản trị thì chắc là chọn theo sở thích. còn về tương lai, đối với mình thì có lẽ monh có việc làm ổn định, lương bổng ổn định thì tốt lắm rồi. phố núi xuống đi học chẳng dám mơ cao để rồi hụt hẫng nhưng trong suy nghĩ thì cứ làm hết sức mình khi có thể. bạn phải hỏi chi tiết hơn thì mình mới trả lời tường tận được! hẹn gặp! ƯỚC MƠ QUẢN TRỊ KINH DOANH !!!! Icon_redface
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ƯỚC MƠ QUẢN TRỊ KINH DOANH !!!!   ƯỚC MƠ QUẢN TRỊ KINH DOANH !!!! Icon_minitime1

ƯỚC MƠ QUẢN TRỊ KINH DOANH !!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Quản trị kinh doanh học KTPT có lợi gì?
» Cách lập một bản kế hoạch kinh doanh
» CE0 - 12 NGÀY THỰC TẬP TẠI DOANH NGHIỆP
» Hội Trại Sức Trẻ Kinh Tế
» Rút kinh nghiệm